PXID yana da ƙungiyar R & D tare da ƙwarewa mai arha, ƙaƙƙarfan ƙira da ikon aiwatar da ayyuka.Babban abubuwan da ke cikin ƙungiyar ƙirar masana'antu da ƙungiyar ƙirar injiniyoyi suna da ƙwarewar aƙalla shekaru tara a cikin kayan aikin e-motsi, duk sun saba da fasahar samarwa da matakai da ake da su, kuma suna da ma'ana mai inganci.Tabbatar da taimaka wa abokan ciniki gina samfuran gasa masu dorewa dangane da halayen aikin nasu, matsayin kasuwar kamfani, buƙatar abokin ciniki da yanayin aiki.
Tabbatar da abokin ciniki na sadarwa na farko, tara bayanai, tsara jadawalin aiki
Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa, ƙirar masana'antu tabbatar da ingantaccen saitin bayanan inji, sarrafa farashi
Samfuran samfur, ƙirar ƙira & samarwa, taron samfur na ƙarin, gwajin fasaha
Haɓaka ra'ayoyin
Ƙirar marufi, kayan talla & yin raye-raye na 3D
Daidaita bayanai, gwajin mold, daidaitawar mold
Daidaita bayanai, gwajin mold, daidaitawar mold
Ƙirar marufi, kayan talla & yin raye-raye na 3D
Tsayayyen bisa ga tsarin daidaitaccen ingancin ƙasa, muna aiwatar da hana ruwa, girgiza, kaya, gwajin hanya da sauran gwaje-gwaje don tabbatar da amincin kowane samfuri da kowane sassa.
Ƙungiyar kula da abokin cinikinmu tana samuwa Litinin zuwa Juma'a daga 8:00 na safe - 5:00 na yamma PST don amsa duk tambayoyin imel da aka ƙaddamar ta amfani da fom na ƙasa.